“Lộ diện bí mật: Cập nhật ROM Global cho Samsung Galaxy S4 Docomo (SM-SC04) – Mở ra những tính năng mới đầy hứa hẹn!” ✅ QUEEN MOBILE ⭐⭐⭐⭐⭐
Kërko
Filtra të përgjithshëm
0
Karroca është bosh

"Sekreti u zbulua: Përditësimi global i ROM-it për Samsung Galaxy S4 Docomo (SM-SC04) - Zhbllokon veçori të reja premtuese!"

1547595
253
15 / 03 / 2023
Nuk mund të humbasë

HAPPY TECH STORE – MOBILE ACADEMY

Zgjidhja më e shpejtë për ju

Samsung Galaxy S4 Docomo

ROM Global cho Samsung Galaxy S4 Docomo (SM-SC04) hỗ trợ đầy đủ ngôn ngữ, bao gồm Tiếng Việt và CH Play

ROM Global là một phiên bản ROM được phát triển để mang đến cho người dùng trải nghiệm toàn diện với đa ngôn ngữ và đầy đủ các tính năng của CH Play. Để sử dụng ROM này, bạn chỉ cần tải về và flash qua ODIN.

SHKARKO:

UDHËZOJ:

  • [Udhëzues] Përdor Odin për të përmirësuar, ulur, ridrejtuar ROM origjinal, rrënjë, rikuperim për pajisjet Samsung

Bài viết về ROM Global cho Samsung Galaxy S4 Docomo (SM-SC04) đã được cập nhật trên trang web vnROM. Đây là một trong những phiên bản ROM hỗ trợ đầy đủ ngôn ngữ, bao gồm Tiếng Việt, được người dùng đánh giá cao.

ROM Global cho Samsung Galaxy S4 Docomo (SM-SC04)

Rom Global është një ROM që mbështet plotësisht gjuhët (përfshi Vietnamishten) dhe CH Play
AE duhet vetëm të shkarkojë dhe të ndezë përmes ODIN

SHKARKO:

UDHËZOJ:

  • [Udhëzues] Përdor Odin për të përmirësuar, ulur, ridrejtuar ROM origjinal, rrënjë, rikuperim për pajisjet Samsung

Bài viết ROM Global cho Samsung Galaxy S4 Docomo (SM-SC04) đã xuất hiện đầu tiên vào ngày vnROM.

KẾT LUẬN Cập nhật phần mềm ROM toàn cầu cho Samsung Galaxy S4 Docomo (SM-SC04)

Bài viết giới thiệu về ROM Global cho điện thoại Samsung Galaxy S4 Docomo (SM-SC04). Đây là ROM hỗ trợ đầy đủ ngôn ngữ bao gồm cả Tiếng Việt và có sẵn CH Play. Người dùng chỉ cần tải và flash qua ODIN để cài đặt. Hướng dẫn chi tiết được đưa ra trong bài viết để giúp người dùng tiến hành cài đặt một cách dễ dàng.

tag: ROM Global cho Samsung Galaxy S4 Docomo (SM-SC04)

përgjigje

Adresa juaj e emailit nuk do të publikohet.

Produkte të ngjashme

Lajme nga teknologjia

Përvojë e mirë

Promovimi i Mbretëreshës Mobile


253