Hệ thống âm thanh CD Bose Wave Music System III và bộ đổi đĩa CD Bose Wave, màu bạc titan, tương thích với Alexa và hỗ trợ Bluetooth (Đã cập nhật)


(SKU: 1568447)
Zbritje!

#BoseWaveMusicSystemIII #BoseWaveMulti-CDChanger #AmazonRenewed Đã làm mới, sản phẩm Đài phát thanh CD Bose Wave Music System III và Bộ đổi nhiều đĩa CD Bose Wave, Bạc titan, Tương thích với Alexa và Bộ điều hợp Bluetooth, được đảm bảo chất lượng và đang được bán trên Amazon Renewed. Sản phẩm này là một tiêu chuẩn […]
Informacioni i produktit:
Marka: Amazon Renewed
barcode:
Hệ thống âm thanh CD Bose Wave Music System III và bộ đổi đĩa CD Bose Wave là sự kết hợp hoàn hảo của chất lượng âm thanh và thiết kế tinh tế. Với màu sắc bạc titan, sản phẩm tạo nên một vẻ đẹp sang trọng và hiện đại cho không gian gia đình của bạn.

Bose Wave Music System III và bộ đổi đĩa CD Bose Wave không chỉ có chất lượng âm thanh vượt trội mà còn được thiết kế để tương thích với Alexa và hỗ trợ Bluetooth, mang đến cho bạn sự tiện lợi và thú vị khi sử dụng.

Ngoài ra, sản phẩm còn có khả năng chơi đĩa CD và được trang bị bộ đổi đĩa CD, giúp bạn có thể thưởng thức những bài hát yêu thí

Xem tyre
0 nga 5 bazuar në 1 vlerësojnë
(0 Vlerësimet e klientëve)

66.461.000Çmimi:
PROMOCIONI
  • Dhuroni mushama të lezetshme me çdo porosi në Queen Mobile (derisa dhuratat të mbarojnë)
  • Jepni çelësa super të lezetshëm
  • Xhami i kalbur falas për telefonat iphone
  • Karikues dhe kabllo karikimi falas kur blini 99% telefona

POROSI I SHPEJTË

Dërgesë falas në vend!
Kategoria:

Përshkrim

Informacioni i produktit:
Marka: Amazon Renewed
barcode:
Hệ thống âm thanh CD Bose Wave Music System III và bộ đổi đĩa CD Bose Wave là sự kết hợp hoàn hảo của chất lượng âm thanh và thiết kế tinh tế. Với màu sắc bạc titan, sản phẩm tạo nên một vẻ đẹp sang trọng và hiện đại cho không gian gia đình của bạn.

Bose Wave Music System III và bộ đổi đĩa CD Bose Wave không chỉ có chất lượng âm thanh vượt trội mà còn được thiết kế để tương thích với Alexa và hỗ trợ Bluetooth, mang đến cho bạn sự tiện lợi và thú vị khi sử dụng.

Ngoài ra, sản phẩm còn có khả năng chơi đĩa CD và được trang bị bộ đổi đĩa CD, giúp bạn có thể thưởng thức những bài hát yêu thí
Hệ thống âm thanh CD Bose Wave Music System III và bộ đổi đĩa CD Bose Wave, màu bạc titan, tương thích với Alexa và hỗ trợ Bluetooth (Đã cập nhật)

Karakteristikat e produktit

• BRAND NEW in Bose retail boxes with (Renewed) Updated Software
• A bold new standard in audio performance. It may well become the primary music system in your home. Changer allows uninterrupted listening from up to four CDs in succession
• Easy to use: no buttons, single credit card-sized infrared remote controls the AM/FM Radio, MP3 CD capability CD Player, Dual Alarm Clock and Multi-CD Changer

përshkrim i produktit


Ky produkt i parapërdorur ose i rinovuar është inspektuar dhe testuar profesionalisht për të punuar dhe për t'u dukur si i ri. Si një produkt bëhet pjesë e Amazon Renewed, destinacioni juaj për produkte të rinovuara paraprakisht: Një klient blen një produkt të ri dhe e kthen atë ose e tregton për një model më të ri ose të ndryshëm. Ai produkt është inspektuar dhe testuar që të funksionojë dhe të duket si i ri nga furnitorë të kualifikuar nga Amazon. Më pas, produkti shitet si produkt i rinovuar i Amazon në Amazon. Nëse nuk jeni të kënaqur me blerjen, produktet e rinovuara kanë të drejtë për zëvendësim ose rimbursim sipas Garancisë së Rinovuar të Amazon.

 

Ánh giá

  1. Renditur 5 5 yje

    Tuan -

    Mình đã mua Hệ thống âm thanh CD Bose Wave Music System III và bộ đổi đĩa CD Bose Wave, màu bạc titan, tương thích với Alexa và hỗ trợ Bluetooth (Đã cập nhật) và thấy rất hài lòng, rất chất lượng. Tks Queen.

Më shumë komente

Adresa juaj e emailit nuk do të publikohet.

Postime të ngjashme

Produkte të ngjashme

Lajme nga teknologjia

Përvojë e mirë

Promovimi i Mbretëreshës Mobile